การอบรมเชิงปฏิบัติการ”ค่ายพัฒนาการเรียนรู้ผ่านกิจกรรมโค้ดดิ้งสำหรับนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญาและออทิสติก” ณ บ้านวิทยาศาสตร์สิรินธร สวทช. จังหวัดปทุมธานี
![](https://ksp.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_261166-_1_๒๓๑๑๒๙_3-1.jpg)
ระหว่างวันที่ ๒๖-๒๙ พฤศจิกายน ๒๕๖๖ คณะครูนำนักเรียนเข้าร่วมอบรมเชิงปฏิบัติการ”ค่ายพัฒนาการเรียนรู้ผ่านกิจกรรมโค้ดดิ้งสำหรับนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญาและ
ออทิสติก” ณ บ้านวิทยาศาสตร์สิรินธร สวทช. จังหวัดปทุมธานี